• 200A-3 Screw Oil Expeller
  • 200A-3 Screw Oil Expeller
  • 200A-3 Screw Oil Expeller

200A-3 Screw Oil Expeller

Takaitaccen Bayani:

200A-3 dunƙule mai expeller ne yadu shafi man matsi na rapeseeds, auduga tsaba, gyada kwaya, waken soya, shayi tsaba, sesame, sunflower tsaba, da dai sauransu .. Idan canza ciki latsa keji, wanda za a iya amfani da man matsi ga low Kayayyakin mai irin su shinkafa shinkafa da kayan man dabbobi. Hakanan ita ce babbar na'ura don latsawa na biyu na kayan abin da ke cikin mai kamar kwal. Wannan inji yana da babban kaso na kasuwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

200A-3 dunƙule mai expeller ne yadu shafi man matsi na rapeseeds, auduga tsaba, gyada kwaya, waken soya, shayi tsaba, sesame, sunflower tsaba, da dai sauransu .. Idan canza ciki latsa keji, wanda za a iya amfani da man matsi ga low Kayayyakin mai irin su shinkafa shinkafa da kayan man dabbobi. Hakanan ita ce babbar na'ura don latsawa na biyu na kayan abin da ke cikin mai kamar kwal. Wannan inji yana da babban kaso na kasuwa.

Na'urar buga man fetur na 200A-3 ya ƙunshi babban ɗakin ciyarwa, danna cage, latsa shaft, akwatin gear da babban firam, da sauransu. , makamashin injin yana jujjuya zuwa makamashin zafi, kuma a hankali yana fitar da mai daga waje, mai yana gudana daga slits na kejin matsi, mai tattarawa. ɗigon ruwa, sannan ya kwarara cikin tankin mai. Ana fitar da kek daga ƙarshen injin. Injin yana tare da ƙaƙƙarfan tsari, matsakaicin amfani da yanki na ƙasa, sauƙin kulawa da aiki.

Siffofin

1. Na'ura ce ta gargajiya wacce aka kera ta musamman don aiwatar da latsawa.
2. Duk sassa da sauƙi sawa na wannan na'ura kamar babban shaft, latsa tsutsotsi, keji sanduna, gears, an yi da kyau ingancin gami karfe tare da taurin magani a saman, wanda shi ne quite m.
3. Na'urar za a iya sanye take da tankin tururi mai taimako, wanda zai iya daidaita yanayin zafin jiki da abun ciki na ruwa na tsaba, don samun yawan amfanin mai.
4. Ci gaba da aiki ta atomatik daga ciyarwa, dafa abinci har man fetur da kuma fitar da cake, aikin yana da sauƙi kuma mai dacewa.
5. Babban ƙarfin samarwa, yanki na bita da kuma amfani da wutar lantarki an ajiye su, kulawa da aiki yana da sauƙi da dacewa.
6. Cake yana da tsari maras kyau, yana taimakawa mai narkewa ya shiga cikin kek, kuma man da abun ciki na ruwa na cake ya dace da hakar sauran ƙarfi.

Bayanan fasaha

1. Ciki diamita na tururi kettle: Ø1220mm
2. Gudun shaft mai motsawa: 35rpm
3. Turi matsa lamba: 5-6Kg/cm2
4. Diamita na latsa ƙasa: Sashe na gaba Ø180mm, Sashe na baya Ø152mm
5. Latsa sawa gudun: 8rpm
6. Gudun shaft ɗin ciyarwa: 69rpm
7. Lokacin dannawa a cikin keji: 2.5min
8. Tsawon iri da lokacin gasa: 90min
9. Max.zazzabi don tururi iri da gasa:125-128℃
10. Capacity: 9-10ton a kowace awa 24 (tare da rapeseeds ko man sunflower tsaba a matsayin samfurin)
11. Abubuwan da ke cikin man kek: 6% (Karƙashin magani na al'ada)
12. Ƙarfin mota: 18.5KW, 50HZ
13. Gabaɗaya girma (L*W*H): 2850*1850*3270mm
14. Net nauyi: 5000kg

Capacity (Aikin sarrafa don ɗanyen tsaba)

Sunan iri mai

Iya aiki (kg/24h)

Saura mai a busasshen kek (%)

Irin fyade

9000 ~ 12000

6 zuwa 7

Gyada

9000 ~ 10000

5 zuwa 6

Sesame iri

6500 ~ 7500

7 zuwa 7.5

Auduga wake

9000 ~ 10000

5 zuwa 6

wake wake

8000 ~ 9000

5 zuwa 6

Sunflower iri

7000 ~ 8000

6 zuwa 7

Tushen shinkafa

6000 ~ 7000

6 zuwa 7


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • 204-3 Screw Oil Pre-press Machine

      204-3 Screw Oil Pre-press Machine

      Bayanin Samfurin 204-3 mai fitar da mai, ci gaba da nau'in nau'in ƙwanƙwasa pre-latsa, ya dace da pre-latsa + hakar ko matsi sau biyu don kayan mai tare da babban abun ciki mai kamar ƙwayar gyada, iri auduga, tsaba fyade, tsaba safflower, Kasuwar tsaba da tsaba sunflower, da dai sauransu. Na'urar buga man mai 204-3 galibi ta ƙunshi kututturen ciyarwa, latsa keji, latsa shaft, akwatin gear da main frame, etc. Abincin yana shiga pre...

    • Z Series Economical Screw Oil Press Machine

      Z Series Economical Screw Oil Press Machine

      Bayanin Samfuran Abubuwan da ake amfani da su: Ya dace da manyan injinan mai da masu sarrafa mai matsakaici. An tsara shi don rage yawan saka hannun jari na masu amfani, kuma fa'idodin suna da mahimmanci. Ayyukan latsawa: duk a lokaci ɗaya. Babban fitarwa, yawan amfanin mai, guje wa matsi mai girma don rage fitarwa da ingancin mai. Bayan-tallace-tallace da sabis: samar da free kofa-to-kofa shigarwa da debugging da soya, fasaha koyarwar pressi ...

    • Mai Rarraba Mai Narke: Rotocel Extractor

      Mai Rarraba Mai Narke: Rotocel Extractor

      Bayanin Samfura Mai hakar mai dafa abinci ya haɗa da mai cire rotocel, mai cire nau'in madauki da mai cire towline. Dangane da albarkatun kasa daban-daban, muna ɗaukar nau'ikan cirewa daban-daban. Rotocel extractor shi ne wanda aka fi amfani da shi wajen hako man girki a gida da waje, shi ne babban kayan aikin hako mai ta hanyar hakowa. Rotocel extractor shine mai cirewa tare da harsashi cylindrical, rotor da na'urar tuki a ciki, tare da sauƙin stru ...

    • Latsa Man Fetur Na atomatik

      Latsa Man Fetur Na atomatik

      Siffofin samfuran mu YZYX karkace mai latsa mai ya dace da matsi mai kayan lambu daga nau'in rapeseed, auduga, waken soya, gyada mai ƙwanƙwasa, ƙwayar flax, ƙwayar mai, ƙwayar sunflower da ƙwayar dabino, da dai sauransu Samfurin yana da haruffa na ƙaramin saka hannun jari, babban iko karfin jituwa mai ƙarfi da ingantaccen inganci. Ana amfani da shi sosai a ƙananan matatun mai da kasuwancin karkara. Ayyukan dumama auto dumama kejin jarida ya maye gurbin na gargajiya ...

    • Screw Elevator da Screw Crush Elevator

      Screw Elevator da Screw Crush Elevator

      Siffofin 1. Maɓalli ɗaya, aminci kuma abin dogaro, babban matakin hankali, wanda ya dace da Elevator na duk nau'in mai sai dai tsaban fyade. 2. Ana tayar da tsaba ta atomatik, tare da saurin sauri. Lokacin da mashin ɗin mai ya cika, zai dakatar da kayan ɗagawa kai tsaye, kuma zai fara tashi kai tsaye lokacin da ƙwayar mai ta gaza. 3. Lokacin da babu wani abu da za a tada yayin aikin hawan hawan, ƙararrawar buzzer w ...

    • Man Fetur Pretreatment Processing - Oil iri Disc Huller

      Gyaran Ciwon Mai - Oil S...

      Gabatarwa Bayan tsaftacewa, nau'in mai irin su sunflower ana isar da su zuwa kayan aikin cire iri don raba kwayayen. Manufar harsashi da bawon mai shine don inganta yawan mai da ingancin danyen mai da ake hakowa, da inganta sinadarin furotin da ke cikin biredin mai da rage sinadarin cellulose, inganta amfani da kimar wainar mai, rage lalacewa da tsagewa. akan kayan aiki, haɓaka ingantaccen samar da kayan aiki ...