240TPD Cikakkar Cikakkiyar Shuka Mai sarrafa Shinkafa
Bayanin Samfura
Cikakken injin niƙa shinkafashine tsarin da ke taimakawa cire ƙwanƙara da bran daga ɓawon burodi don samar da shinkafa mai gogewa. Makasudin tsarin niƙa shinkafa shine a cire husk ɗin da ƙwanƙarar bran daga shinkafar paddy don samar da farar kernels gabaɗaya waɗanda aka niƙa sosai ba tare da ƙazanta ba kuma suna ɗauke da ƙaramin adadin fashewar kernels. FOTMAsabbin injinan niƙan shinkafaan ƙera su kuma an haɓaka su daga manyan kayan albarkatun ƙasa bisa ga ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa.
Kamfanin sarrafa shinkafa mai nauyin ton 240 a kowace rana an tsara shi don samar da ingantaccen shinkafa mai inganci. Daga tsabtace paddy zuwa shirya shinkafa, ana sarrafa aikin gaba ɗaya ta atomatik. An gwada shi sosai akan sigogi masu inganci daban-daban a ƙarƙashin jagorancin ƙwararrun ƙwararrunmu, wannan babban sikelin cikakken layin sarrafa shinkafa an gane shi don ingantaccen aikin sa, ƙarancin kulawa, rayuwar sabis mai tsayi da haɓaka dorewa.
Hakanan zamu iya tsara tsarinJerin farashin injin niƙa shinkafabisa ga daban-daban bukatun na daban-daban masu amfani.Muna iya la'akari da amfani da a tsaye irin shinkafa fari ko a kwance irin shinkafa whitener, al'ada manual irin husker ko pneumatic atomatik husker, daban-daban yawa a kan silky polisher, shinkafa grader, launi daban-daban, shirya kaya, da dai sauransu. da nau'in tsotsa ko nau'in jakar tufafi ko nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in bugun jini, tsari mai sauƙi mai hawa ɗaya ko tsarin nau'in benaye da yawa. Kuna iya tuntuɓar mu kuma ku ba da shawarar cikakkun bukatunku don mu tsara muku shuka bisa ga buƙatunku.
Cikakkun masana'antar sarrafa shinkafa ta 240t/rana ta ƙunshi manyan injuna masu zuwa
1 raka'a TCQY125 Pre-cleaner
1 raka'a TQLZ250 Vibrating Cleaner
1 naúrar TQSX180×2 Destoner
Ma'aunin gudana na raka'a 1
Raka'a 2 MLGQ51C Huskar Shinkafa Mai Ruwa
1 raka'a MGCZ80×20×2 Biyu Jiki Paddy Separator
Raka'a 2 MNSW30F Rice Whiteners
Raka'a 3 MNSW25×2 Shinkafa Whiteners(nadi biyu)
Raka'a 2 MJP103×8 Shinkafa Graders
3 raka'a MPGW22×2 Ruwa Polishers
Raka'a 3 FM10-C Rice Launi Mai Rarraba
1 raka'a MDJY71×3 Tsawon grader
2 raka'a DCS-25 Packing Sikeli
Raka'a 5 W20 Low Speed Bucket Elevators
Raka'a 20 W15 Ƙananan Gudun Bucket Elevators
Raka'a 5 Jakunkuna nau'in mai tara ƙura ko mai tara ƙura
1 saitin Majalisar Gudanarwa
1 saita ƙura / husk / tsarin tarin rassa da kayan shigarwa
Da dai sauransu.
Yawan aiki: 10t/h
Wutar da ake buƙata: 870.5KW
Gabaɗaya Girma (L×W×H): 60000×20000×12000mm
Siffofin
1. Ana iya amfani da wannan layin sarrafa shinkafa don sarrafa shinkafar shinkafa mai tsayi da gajeriyar hatsi (shinkafar shinkafa), wacce ta dace da samar da farar shinkafa da busasshiyar shinkafa, mai yawan fitarwa, ƙarancin karyewa;
2. Dukansu nau'in farar shinkafa na tsaye da nau'in farar shinkafa a kwance suna samuwa;
3. Na'urar goge ruwa da yawa, masu rarraba launi da masu karatun shinkafa za su kawo muku shinkafa mai inganci;
4. The pneumatic shinkafa huskers tare da auto ciyarwa da daidaitawa a kan roba rollers, mafi girma aiki da kai, mafi sauki aiki;
5. Yawancin lokaci amfani da nau'in nau'in ƙura mai ƙura don tarawa cikin inganci da ƙura, ƙazanta, husk da bran yayin sarrafawa, samar muku da bita mara ƙura;
6. Samun babban digiri na aiki da kai da kuma fahimtar ci gaba da aiki ta atomatik daga ciyarwar paddy zuwa shiryar shinkafa;
7. Samun daban-daban daidaitattun ƙayyadaddun bayanai da kuma biyan bukatun masu amfani daban-daban.