300T/D Shinkafa Milling Machinery
Bayanin Samfura
FOTMA sun fito da wanicikakken tsarin sarrafa shinkafawadanda suke da aiki sosai da inganci wajen aiwatar da ayyuka daban-daban da suka hada da nika shinkafa kamar abinci na paddy, share fage, share fage, bushewar paddy, da adanawa. Har ila yau, tsarin ya haɗa da tsaftacewa, hulling, farar fata, gogewa, rarrabawa, ƙididdigewa da tattarawa. Tun da tsarin niƙa shinkafa na niƙa fashin a matakai daban-daban, don haka kuma ana kiransa azaman ajiya mai yawa kohada minin shinkafa. Baya ga ainihin samfuran mu, muna kuma bayar da samfuran da aka kera ta al'ada gwargwadon buƙatun abokan cinikinmu kamar na'urar bushewa don ɗanyen paddy. Idan abokan ciniki suna son shuka-Boiled shuka, za mu iya kera iri ɗaya daidai da takamaiman buƙatu.
Ton 300 / ranainjin niƙa shinkafa na zamaniry cikakken tsari ne na injin niƙa shinkafa wanda aka ƙera don samar da ingantaccen shinkafa mai inganci, ya haɗa da tsaftacewa, hulling, farar fata, gogewa, rarrabawa, grading da shiryawa. Daga tsabtace paddy zuwa shirya shinkafa, ana sarrafa aikin gaba ɗaya ta atomatik. An gwada shi sosai akan sigogi masu inganci daban-daban a ƙarƙashin jagorancin ƙwararrun ƙwararrunmu, wannan babban sikelin cikakken layin sarrafa shinkafa an gane shi don ingantaccen aikin sa, ƙarancin kulawa, rayuwar sabis mai tsayi da haɓaka dorewa.
Mahimman Jerin Injin Don 300T/D Haɗin Mini Rice Mill Line
Raka'a 2 TQLZ200 Vibrating Cleaner
1 naúrar TQSX280 Destoner
Raka'a 3 MLGQ25 × 2 Huskar Shinkafa Mai Ruwa ko Raka'a 4 MLGQ36
2 raka'a MGCZ60×20×2 Biyu Jiki Paddy Separator
Raka'a 4 MNSW30F×2 Biyu Roller Rice Whiteners
Raka'a 4 MMJX160x(5+1)Rice sifter
Raka'a 6 MPGW22 Water Polishers
Raka'a 3 FM10-C Rice Launi Mai Rarraba
1 raka'a MDJY71×3 Tsawon grader
Raka'a 2 DCS-50FB1 Madaidaitan Marufi
Raka'a 6-7 TDTG36/28 Bucket Elevators
Raka'a 14 W15 Ƙananan Gudun Bucket Elevators
Raka'a 4 W10 Ƙananan Bucket Bucket
Raka'a 7 Jakunkuna nau'in mai tara ƙura ko mai tara ƙura
1 saitin Majalisar Gudanarwa
1 saita ƙura / husk / tsarin tarin rassa da kayan shigarwa
Silos na shinkafa mai launin ruwan kasa, shinkafar kai, busasshiyar shinkafa, da sauransu.
Da dai sauransu.
Yawan aiki: 12-13t/h
Wutar da ake buƙata: 1200-1300KW
Gabaɗaya Girma (L×W×H): 100000×35000×15000mm
Siffofin
1. Ana iya amfani da wannan layin niƙa don sarrafa shinkafa mai tsayi da gajeriyar shinkafa (zagaye shinkafa), wanda ya dace don samar da farar shinkafa da busassun shinkafa, yawan fitarwa, ƙarancin karyewa;
2. Dukansu nau'in farar shinkafa na tsaye da nau'in farar shinkafa a kwance suna samuwa;
3. Na'urar goge-goge mai yawa, masu rarraba launi da ma'aunin shinkafa za su kawo muku ingantaccen shinkafa;
4. The pneumatic shinkafa huskers tare da auto ciyarwa da daidaitawa a kan roba rollers, mafi girma aiki da kai, mafi sauki a kan aiki.
5. Yawancin lokaci ana amfani da nau'in nau'in ƙurar ƙura don tattarawa cikin inganci mai kyau da ƙura, ƙazanta, husk da bran yayin aiki, samar muku da bitar mara ƙura;
6. Samun babban digiri na atomatik da kuma fahimtar ci gaba da aiki ta atomatik daga ciyarwar paddy zuwa shirya shinkafa.
7. Samun daban-daban daidaitattun ƙayyadaddun bayanai da kuma biyan bukatun masu amfani daban-daban.