MPGW Silky Polisher tare da Single Roller
Bayanin Samfura
MPGW jerin shinkafa polishing inji sabon ƙarni ne na shinkafa wanda ya tattara ƙwararrun ƙwarewa da cancantar abubuwan samarwa na ciki da waje. Tsarinsa da bayanan fasaha an inganta su sau da yawa don sanya shi zama jagora a cikin fasahar gogewa tare da tasiri mai yawa kamar farfajiyar shinkafa mai haske da haske, ƙarancin ƙarancin shinkafa wanda zai iya cika buƙatun masu amfani gaba ɗaya don samar da babban wanki. shinkafa da aka gama (wanda kuma ake kira crystalline rice), shinkafa mai tsabta mara wankewa (wanda ake kira lu'u-lu'u shinkafa) da shinkafa mara wankewa (wanda ake kira pearly-luster). shinkafa) da kuma inganta ingancin tsohuwar shinkafa yadda ya kamata. Ita ce mafi kyawun haɓaka samarwa don masana'antar shinkafa ta zamani.
Na'urar polisher na shinkafa na iya taimakawa wajen cire bran daga hatsin shinkafa don samar da shinkafa mai gogewa da farar shinkafa gabaɗaya waɗanda ke da isassun ƙazanta masu niƙa kuma suna ɗauke da ƙaramin adadin fashewar kernels.
Siffofin
1. Babban gudun iska, babban matsa lamba mara kyau, babu bran, shinkafa mai inganci da ƙananan zafin jiki;
2. Tare da tsari na musamman a cikin abin nadi, akwai ƙarancin karyewar shinkafa yayin sarrafa shinkafa;
3. Ƙarƙashin amfani da wutar lantarki a ƙarƙashin wannan ƙarfin.
Sigar Fasaha
Samfura | MPGW15 | MPGW17 | MPGW20 | MPGW22 |
Iyawa (t/h) | 0.8-1.5 | 1.5-2.5 | 2.5-3.5 | 4.0-5.0 |
Ƙarfi (kw) | 22-30 | 30-37 | 37-45 | 45-55 |
Gudun juyi (rpm) | 980 | 840 | 770 | 570 |
Girma(LxWxH) (mm) | 1700×620×1625 | 1840×540×1760 | 2100×770×1900 | 1845×650×1720 |