• Injin Mai

Injin Mai

  • 6YL Series Small dunƙule Oil Press Machine

    6YL Series Small dunƙule Oil Press Machine

    6YL Series kananan dunƙule man latsa inji iya danna kowane irin kayan mai kamar gyada, waken soya, rapeseed, auduga, sesame, zaitun, sunflower, kwakwa, da dai sauransu Ya dace da matsakaici da kuma kananan sikelin mai masana'anta da masu zaman kansu masu amfani, kazalika. a matsayin riga-kafin matsewar masana'antar hakar mai.

  • ZY Series Hydraulic Oil Press Machine

    ZY Series Hydraulic Oil Press Machine

    ZY jerin na'ura mai aiki da karfin ruwa mai latsa man fetur sun ɗauki sabuwar fasahar turbocharging da tsarin kariya mai ƙarfi na matakai biyu don tabbatar da amfani mai aminci, silinda na hydraulic an yi shi da ƙarfi mai ƙarfi, manyan abubuwan haɗin gwiwa duk ƙirƙira ne. Ana amfani da ita wajen matsin sesame musamman, ana iya matse gyada, gyada da sauran kayan mai mai yawa.

  • YZLXQ Series Madaidaicin Tace Haɗen Mai Latsa Mai

    YZLXQ Series Madaidaicin Tace Haɗen Mai Latsa Mai

    Wannan na'ura mai buga man wani sabon samfurin inganta bincike ne. Yana da don hakar mai daga kayan mai, irin su sunflower iri, rapeseed, waken soya, gyada da dai sauransu. Wannan injin yana ɗaukar fasahar sandunan murabba'i, wanda ya dace da kayan aikin jarida na babban abun ciki na mai.

  • 200A-3 Screw Oil Expeller

    200A-3 Screw Oil Expeller

    200A-3 dunƙule mai expeller ne yadu shafi man matsi na rapeseeds, auduga tsaba, gyada kwaya, waken soya, shayi tsaba, sesame, sunflower tsaba, da dai sauransu .. Idan canza ciki latsa keji, wanda za a iya amfani da man matsi ga low Kayayyakin mai irin su shinkafa shinkafa da kayan man dabbobi. Hakanan ita ce babbar na'ura don latsawa na biyu na kayan abin da ke cikin mai kamar kwal. Wannan inji yana da babban kaso na kasuwa.

  • Screw Elevator da Screw Crush Elevator

    Screw Elevator da Screw Crush Elevator

    Ita wannan injin za a rika kiwon gyada, sesame, waken soya kafin a saka a cikin injin mai.

  • 202-3 Screw Oil Press Machine

    202-3 Screw Oil Press Machine

    The 202 Oil Pre-presser expeller ne mai dunƙule nau'in latsa inji don ci gaba da samarwa, ya dace ko dai don samar da tsarin na pre-latsa-sovent hakar ko tandem latsa da kuma sarrafa kayan na babban mai abun ciki, kamar gyada, auduga tsaba, rapeseed, sunflower-iri da sauransu.

  • Elevator Mai Kula da Kwamfuta

    Elevator Mai Kula da Kwamfuta

    1. Maɓalli guda ɗaya, aminci kuma abin dogaro, babban matakin hankali, wanda ya dace da Elevator na duk nau'in mai sai tsaban fyade.

    2. Ana tayar da tsaba ta atomatik, tare da saurin sauri. Lokacin da mashin ɗin mai ya cika, zai dakatar da kayan ɗagawa kai tsaye, kuma zai fara tashi kai tsaye lokacin da ƙwayar mai ta gaza.

    3. Lokacin da babu wani abu da za a ɗaga yayin aikin hawan hawan, za a yi ƙararrawar buzzer ta atomatik, wanda ke nuna cewa an cika man fetur.

  • 204-3 Screw Oil Pre-press Machine

    204-3 Screw Oil Pre-press Machine

    204-3 mai fitar da mai, mai ci gaba da nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in bugawa, ya dace da pre-press + hakar ko kuma latsawa sau biyu don kayan mai tare da babban abun ciki na mai kamar ƙwayar gyada, iri auduga, tsaba fyade, tsaba safflower, tsaba castor. da tsaba sunflower, da dai sauransu.

  • LYZX jerin sanyi mai latsa mai

    LYZX jerin sanyi mai latsa mai

    LYZX jerin sanyi injin matsin mai shine sabon ƙarni na mai fitar da mai mai ƙarancin zafi wanda FOTMA ya haɓaka, ana amfani da shi don samar da mai a cikin ƙananan zafin jiki don kowane nau'in iri mai. Mai fitar da mai ne ya dace musamman don sarrafa tsire-tsire na gama-gari da kayan amfanin mai tare da ƙima mai yawa kuma yana da ƙarancin zafin mai, babban adadin mai da ƙarancin mai ya kasance a cikin biredi. Man da aka sarrafa ta wannan mai fitar yana da launi mai haske, babban inganci da wadataccen abinci mai gina jiki kuma ya dace da daidaitattun kasuwannin duniya, wanda shine kayan aiki na farko don masana'antar mai na matse nau'ikan albarkatun mai da nau'ikan iri na musamman.

  • Tsabtace Tsararrun Man Fetur: Tsaftacewa

    Tsabtace Tsararrun Man Fetur: Tsaftacewa

    Irin mai a cikin girbi, a cikin tsarin sufuri da adanawa za a haɗe shi da wasu ƙazanta, don haka taron samar da albarkatun mai daga shigo da shi bayan buƙatar ƙarin tsaftacewa, abubuwan ƙazanta sun ragu zuwa cikin iyakokin fasaha na fasaha, don tabbatar da cewa. sakamakon aiwatar da samar da man fetur da ingancin samfurin.

  • SYZX Cold Oil Expeller tare da tagwaye-shaft

    SYZX Cold Oil Expeller tare da tagwaye-shaft

    200A-3 dunƙule mai expeller ne yadu shafi man matsi na rapeseeds, auduga tsaba, gyada kwaya, waken soya, shayi tsaba, sesame, sunflower tsaba, da dai sauransu .. Idan canza ciki latsa keji, wanda za a iya amfani da man matsi ga low Kayayyakin mai irin su shinkafa shinkafa da kayan man dabbobi. Hakanan ita ce babbar na'ura don latsawa na biyu na kayan abin da ke cikin mai kamar kwal. Wannan inji yana da babban kaso na kasuwa.

  • Gyaran Tsabar Man Fetur-Rushewa

    Gyaran Tsabar Man Fetur-Rushewa

    Dole ne a tsaftace tsaba na mai don cire tushen shuka, laka da yashi, duwatsu da karafa, ganye da kayan waje kafin a fitar da su. Kwayoyin mai ba tare da zaɓi na hankali ba zai hanzarta sanya kayan haɗi, kuma yana iya haifar da lalacewar na'ura. Yawancin kayan waje ana keɓance su ta hanyar sieve mai girgiza, duk da haka, wasu nau'in mai kamar gyada na iya ƙunsar duwatsu waɗanda girmansu yayi kama da iri. Don haka, ba za a iya raba su ta hanyar dubawa ba. Ana buƙatar raba iri da duwatsu ta hanyar lalata. Na'urorin Magnetic na cire gurɓataccen ƙarfe daga irin mai, kuma ana amfani da ƙwanƙwasa don kawar da harsashi irin na auduga da gyada, amma kuma a murƙushe irin mai irin su waken soya.