Na'urar buga mai na Palm Kernel
Babban Bayanin Tsari
1. Tsaftace sieve
Don samun ingantaccen tsaftacewa mai mahimmanci, tabbatar da kyakkyawan yanayin aiki da kwanciyar hankali na samarwa, an yi amfani da allon girgiza mai inganci a cikin tsari don raba ƙazanta manya da ƙanana.
2. Magnetic SEPARATOR
Ana amfani da kayan aikin rabuwa na Magnetic ba tare da wutar lantarki ba don cire ƙazantattun ƙarfe.
3. Haƙori na murƙushe inji
Don tabbatar da ingantaccen laushi da tasirin dafa abinci, ana rarraba gyada gabaɗaya iri ɗaya zuwa guda 4 zuwa 8, zafin jiki da ruwa suna rarraba iri ɗaya yayin dafa abinci, kuma Pieces suna da sauƙin dannawa.
4. Dunƙule man man
Wannan na'ura mai dakon mai sanannen samfurin kamfaninmu ne. Yana da don hakar mai daga kayan mai, irin su dabino, gyada, rapeseed, waken soya, gyada da dai sauransu. Wannan injin yana ɗaukar faranti zagaye da fasahar sandunan murabba'i, An sanye shi da ƙaramin lantarki, tsarin dumama infrared, tsarin latsawa da yawa. Wannan na'ura na iya yin mai ta hanyar latsa sanyi da matsi mai zafi. Wannan injin ya dace sosai don sarrafa kayan mai.
5. Injin tace plate
Cire ƙazanta a cikin ɗanyen mai.
Gabatarwa Sashe
The Oil Extraction for Palm Kernel yafi hada 2 hanyoyin, Mechanical extaction da Solvent hakar. Mechanical hakar tafiyar matakai ne dace da biyu kananan-da manyan-iya aiki ayyuka. Matakai guda uku na waɗannan matakai sune (a) pre-treatment kernel, (b) screw-pressing, da (c) bayanin mai.
Matakan hakar injina sun dace da ƙanana da manya-manyan ayyukan iya aiki. Matakan asali guda uku a cikin waɗannan hanyoyin sune (a) pre-treatment kernel, (b) dunƙule-latsawa, da (c) bayanin mai.
Fa'idodin Haɓakar Magani
a. Haƙa mara kyau, yawan amfanin mai, ƙarancin mai a cikin abinci, abinci mai inganci.
b. Babban ƙira mai cire ƙarar ƙara, babban ƙarfin aiwatarwa, babban fa'ida da ƙarancin farashi.
c. Za'a iya tsara tsarin cirewa mai ƙarfi bisa ga nau'in mai daban-daban da iya aiki, wanda yake da sauƙi kuma abin dogara.
d. Tsarin sake amfani da tururi na musamman, kiyaye yanayin samarwa mai tsabta da ingantaccen inganci.
f. Isasshen ƙirar ceton makamashi, sake amfani da makamashi da ƙarancin amfani da makamashi.