TQSX-A Nau'in Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
Bayanin Samfura
TQSX-A jerin tsotsa nau'in nauyi stoner da farko da aka yi amfani da shi don kasuwancin sarrafa abinci, raba daduwatsu,rudu,karfeda sauran sukazantaidaga alkama, paddy, shinkafa, hatsi mara kyau da sauransu. Wannan injin yana ɗaukar jijjiga biyumotocikamar vibrationtushen, da ciwon halaye da amplitude daidaitacce, tuƙiinji mafi m, babban tsaftacewa sakamako, kadan kuratashi, sauki wargajewa, tattara,maintain da tsafta,mkumam, da dai sauransu..
Siffofin
1. Ɗauki na'urori masu motsi biyu a matsayin tushen girgiza, amplitude yana daidaitawa;
2. Tsarin tuƙi ya fi dacewa;
3. Babban tasirin tsaftacewa da ƙananan ƙurar tashi;
4. Sauƙi don tarwatsawa, tarawa, kulawa da tsabta;
5. Indurative kuma m.
Sigar Fasaha
Samfura | Saukewa: TQSX100A | Saukewa: TQSX125A | Saukewa: TQSX150A | Saukewa: TQSX200A | Saukewa: TQSX250A |
Iyawa (t/h) | 5-7 | 7-9 | 9-11 | 11-13 | 13-15 |
Ƙarar shakar iska (m3/h) | 3800-4100 | 5400-6200 | 7100-7600 | 8000-8500 | 12500-14500 |
Juriya na na'ura (mmH2O) | 40-50 | 40-50 | 50-60 | 50-60 | 50-60 |
Ƙarfi (kw) | 0.2×2 | 0.25×2 | 0.25×2 | 0.25×2 | 0.37×2 |
Gabaɗaya girma(L×W×H)(mm) | 1750×1250×1880 | 1750×1500×1880 | 1750×1800×1880 | 1750×2300×1880 | 1790×2725×2100 |
Nauyi (kg) | 400 | 500 | 600 | 750 | 950 |